MRISHO MPOTO : FURAHA ILIYOJEE BAADHI YA MATAIFA KUTUMIA MUZIKI WANGU KAMA SEHEMU YA MASOMO KATIKA VYUO VYAO

Muziki wa Mrisho Mpoto ‘Mjomba’ umezidi kupasua anga la kimataifa na kubisha hodi katika mataifa mbalimbali kwa kutumika kama sehemu ya masomo katika sekta za elimu ikiwemo vyuoni.

Mrisho Mpoto

Wanafunzi wa chuo cha Wales Marekani wakitazama video ya Mpoto ikiwa ni moja ya somo

Msanii huyo ambaye ni balozi wa lugha ya kiswahili,  ameshea moja ya video kwenye ukurasa wake wa Instagram ikiwaonyesha wanafunzi wa chuo cha Wales kilichopo nchini Marekani wakijifunza somo la kuzuia na kupambana na ujangilia kupitia video ya wimbo wake ”Deni la Hisani” ambayo amemshirikisha  Peter msechu kwenye kiitikio.

Faraja iliyoje baadhi ya mataifa duniani kazi zangu ni sehemu ya masomo katika vyuo vyao, asante watanzania kwa kuendelea kunijenga kimataifa, #Njoouichukue j3”, aliandika Mpoto kwenye mtandao wa Instagram

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s