DIDA AMUANIKA MPENZI WAKE MPYA

Dida Shaibu BlogBaada ya hivi karibuni kunukuliwa na gazeti moja la Udaku hapa Bongo akikiri kumaliza tofauti na aliyekuwa mume wake Ezdee na kudai kwa sasa wao ni marafiki wa kawaida na hawawezi kurudiana kutokana na kila mmoja kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi.

Hatimaye mtangazaji wa kipindi cha mirindimo ya pwani kinachorushwa hewani na Times Fm, Dida Shaibu   ameamua kumuanika hadharani mpenzi wake  na kummwagia sifa kemkem ikiwemo ya kutompa stress na kuongeza kuwa hajawahi kupendwa namna hiyo.

Duu nilianza kulala ila nimeota ndoto mbaya wameniweka kwenye kinu wananitwanga, nimekurupuka, kwani saa ngapi? ahaaaaaa niko na shemeji yenu Saint Anne nashukuru ananipenda sana sijawahi kupendwa hivi anayesema mapenzi shubiri kuwa nae uyu noo stress…nitarudi kulala”, aliandika Dida kwenye ukurasa wake wa Instagram na ku-post picha ya mpenzi wake huyo hapo chini

Dida Shaibu Times

Huyu ndiye mpenzi mpya wa Dida Shaibu anayefahamika kwa jina la Saint Anna

Dida Shaibu

Dida Shaibu akimnadi mpenzi wake mtandaoni

Dida Shaibu Mchopanga

Dida Shaibu akiwa ameangusha kitandani kwake baada ya kutolewa stress na mpenzi wake Saint Anna

2 thoughts on “DIDA AMUANIKA MPENZI WAKE MPYA

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s