NIKKI MBISHI AMJIBU NAY WA MITEGO KWA FREESTYLE…ISIKILIZE HAPA

Rapa wa Tamaduni Muzik, Nikki Mbishi amemjibu  Nay wa mitego kupitia freestyle ya dakika moja ambayo ameiachia hewani kufuatia hitmaker uyo wa Nakula ujana kumwambia  amechelewa kuacha muziki.

Nikki MbishiWiki moja iliyopita  Mbishi alitangaza kuacha  muziki kupitia akaunti yake ya Twitter hali iliyopelekea baadhi ya wasanii wenzake kumtaka arudi kwenye gemu akiwemo Professor Jay.

Katika Freestyle iyo Nikki Mbishi anasikika akisema, ”Hapa ndio place to be, hakuna kusanda kukaza mpaka A to Z, unaongelea Akadumba, who is Nay to me?”,  Isikilize Freestyle hiyo hapo chini

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s