YANGA YATWAA NGAO YA JAMII KWA KUITANDIKA BAO 3 – 0 AZAM FC

Yanga

Kikosi cha Yanga

Wakali ya Jangwani, kikosi cha Yanga kimefanikiwa kutwaa ngao ya jamii baada ya kuwapa kichapo cha magoli 3 – 0 wanalambalamba wa Azam Fc katika mchezo uliochezwa Jumapili ya Septemba 14 katika uwanja wa Taifa jijini Dar es salaam.

Mshambuliaji wa kimataifa kutoka nchini Brazil, Geilson Santos ”Jaja” aliweza kuipatia Yanga mabao mawili mnamo dakika ya 58′ na 66′   kabla ya Simon Mvuva  kukamilisha karamu hiyo ya magoli kwa kutupia bao la tatu mnamo dakika ya 88 na mchezo kumalizika kwa Yanga kutwaa Ngao ya Jamii.

Mara baada ya mchezo huo kocha mkuu wa Young Africans mbrazili Marcio Maximo alisema anawashukuru wachezaji wake kwa kucheza kwa kufuata maelekezo yake hali iliyoplekea kucheza soka safi la kuburudisha linaloambatana na ushindi.

Aidha Maximo alisema baada ya ushindi wa leo maandaliz ya mchezo dhidi ya Mtibwa Sugar yataanza siku ya jumanne ambapo kwa kesho ametoa mapumziko kwa wachezaji wote pamoja na benchi la Ufundi.

 

 

One thought on “YANGA YATWAA NGAO YA JAMII KWA KUITANDIKA BAO 3 – 0 AZAM FC

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s