RAPA COMMON ASAINI MKATABA NA DEF JAM

Common na No I.D

Common na No I.D

Rapa aliyewahi kutamba na ngoma ya People maarufu kwa jina la steji ‘Common’ amesaini mkataba wa kufanya kazi na rekodi lebo ya  Def Jam na Artium huku akiungana na mtayarishaji wa muziki ambaye pia ni makamu wa Rais wa lebo hiyo aitwae No I.D aliyewahi kufanya nae kazi kitambo kirefu  ikiwemo kwenye albamu yake ya mwisho kuachia ya ‘The Dreamer/The Believer’  iliyotoka mwaka 2011.

”Najisikia Furaha kushirikiana na No I.D na kuwa sehemu ya familia ya Def Jam” alisema Common katika taarifa iliyotolewa na Def Jam huku utaratibu wao wa kwanza kibiashara ukiwa ni kuachia albamu mpya ya rapa huyo mzaliwa wa Chicago inayokwenda kwa jina la ‘Nobody’s Smiling’ itakayoingia sokoni Julai 22 mwaka huu yenye ngoma kama vile Kingdom aliyomshirikisha Vince Staples ambayo tayari imekwisha toka. Isikilize hapo chini

 

 

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s