PIGO : GURUMO AFARIKI DUNIA HOSPITALI YA MUHIMBILI.

Gurumo

Marehemu Maalim Muhidin Gurumo enzi za uhai wake.

Wapenzi wa muziki wa dansi wamepatwa na Pigo kubwa kufuatia kifo cha mwanamuziki mkongwe   ‘Maalim Muhidin  Gurumo’ kilichotokea mchana wa leo katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili aliyokuwa amelazwa kwa matibabu.

Kwa mujibu wa taarifa zinasema kwamba Mzee Gurumo alikuwa akisumbuliwa na maradhi kwa muda mrefu.

Awali Gurumo aliwahi kuwa kiongozi wa bendi kongwe nchini ya Msondo Ngoma ambayo alipata kuiongoza kwa kipindi kirefu kabla ya kuamua kustaafu muziki. Msiba upo nyumbani kwa marehemu eneo la Tabata Makuburi.

Blogu ya Larrybway91 inawapa pole kwa ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu. Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.

AMEEEEN!!!

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s