DUDUBAYA AKANUSHA VIKALI KUMKATA SIKIO MAMA YAKE.

DuduBayaMwanamuziki nguli wa muziki wa kufokofoka nchini Tanzania, Godfrey Tumaini ‘Dudubaya’ amekanusha vikali tuhuma zinaendelea kusambaa kama moto wa kifuu kuhusu kumkata sikio mama yake mkubwa huku akidai kwamba wanaosambaza maneno hayo ni ndugu zake wa damu kabisa ambao wanamuonea wivu kufuatia kitendo chake cha kumjengea nyumba mama yake mzazi.

”Nashangaa sijapigiwa simu na sijua kama kuna tukio gani ama nini. Unajua hivi vitu sivielewi, mimi nawasiwasi  hii inshu na ndugu zangu binafsi. Ndugu zangu walikuwa wakiongea maneno kibao mara Dudubaya hajajenga  kwao kisesa.  Kwa hiyo ni ndugu ambao hata kwenye hili suala wanajaribu kukrieti vitu flani kwamba huyu kafanya hivi kumkata sikio mama yake mkubwa ili kunichafulia katika jamii nionekana namna gani” alisema Dudubaya alipokuwa akifanyiwa mahojiano na Soudy Brown ‘Gossip Cop’.

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s