VIJANA 10 WA KITANZANIA WANAOKIMBIZA KWA SWAGZ NA KUTUPIA PAMBA KALI KWENYE MTANDAO WA INSTAGRAM

Unapoongelea suala la mtu kupendeza au kuwa na mvuto kwa watu wa nje wanaokutazama bila shaka lazima ugusie vipengele kama vile Mavazi,  Unadhifu au mtu kuwa smart wakati wote,  mwili unaovutia na unaokubali kila aina ya nguo vilevile na  jinsi ya kupangilia mavazi na kuwa wa kisasa zaidi.

Orodha hii tuliyotoa ya vijana 10 wa kiTanzania wanaojua kupigilia pamba inavyotakiwa kwenye mtandao wa Instagram, inatokana na vigezo tulivyoviangalia na hatujachagua watu kwa ajili ya majina au umaarufu walionao,  inawezekana wakawepo wengine wanaojua kutupia zaidi ila kwa vigezo tumeona hawa jamaa wanajitaidi na kustahili pongezi.

Fahamu kwamba Personality Counts,  Personality Matter.. Watazame na kama unaComment yoyote  usisite kutuambia..

(1). Jux

Image

Image

Image

(2).Ammah Moshine

Image

Image

Image

(3).Amily Roley

Image

Image

Image

(4).Famousist

Image

Image

Image

(5).Robby One

Image

Image

Image

(6).Diamond Platnumz

Image

Image

Image

(7).Hamisi Mandi – BDozen

Image

Image

Image

(8).King Kapita

Image

Image

Image

(9).Jay Contena

ImageImage

Image

(10). DJ Vasley

Image

Image

Image

4 thoughts on “VIJANA 10 WA KITANZANIA WANAOKIMBIZA KWA SWAGZ NA KUTUPIA PAMBA KALI KWENYE MTANDAO WA INSTAGRAM

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s