PNC ARUDI MIKONO NYUMA NA KUMWANGUKIA OSTAZ JUMA NA MUSOMA.

Staa wa kibao cha Imebuma,  Pancreas Ndaki ei kei ei PNC,  ametoa kali ya mwaka baada ya kurudi mikono nyuma na kumwangukia  bosi wa kampuni ya  Mtanashati Entertainment,  Ostaz Juma na Musoma na kumuomba amrudishe katika himaya yake.

 Awali PNC alidai kwamba ameamua kujitoa Mtanashati kutokana na management mbovu ,  hii sio mara ya kwanza kwa wasanii wa muziki waliowahi kufanya kazi na kampuni hiyo,  kuondoka na kisha kurudi wakiwa mikono nyuma kama ilivyomtokea Dogo janja hapo awali..

 ”hahaha jamani mziki ni kazi pnc arudi kuomba msamaha ili aendelee kufanya kazi mtanashati” aliandika Ostaz kwenye akaunti yake ya Facebook kisha kupost picha na video iliyokuwa inamuonyesha PNC amempigia magoti kama inavyoonekana hapo chini.

Pia unaweza ukatazama VIDEO hapa chini

 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s